Habari

BABY MADAHA ASEMA WANAUME WA KIBONGO WABABAISHAJI KATIKA MAPENZI

on

STAA wa muziki wa Kizazi Kipya
Baby Madaha ametoa sababu amnbazo zimemfanya aamue kupata mchumba kutoka nje
akidai kwamba wanaume wa Tanzania ni wababaishi hawana mapenzi ya dhati.
Alisema kuwa kutokana na hali
hiyo ameamua kuhamishia moyo wake kwa mataifa mengine kutokana na kile
anachoamimi mtu wa nje anapoamua kupenda huwa hana mzaha.
“Sitaki wanaume Watanzania kwa
sababu wengi wao sio wakweli hawana mapenzi ya dhati na sasa nimehamishia moyo
wangu kwa mataifa mengine,” alisema.

Kwa muda mrefu kimwana huyo
amekuwa akisema kuwa ana mchumba wake wa Kiarabu anayeishi naye huko Umangani hali
inayomfanyaaishi nchi mbili kwa nyakati tofauti.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *