Habari

BALOTELLI AMFICHUA JURGEN KLOPP AKISEMA WALIKUWA “HAZIIVI” LIVERPOOL

on

KWA lugha nyingine unaweza
kusema ni kama kampotezea baada ya straika Mario Balotelli kusema kwamba hana
uhusiano mzuri na kocha wake Jurgen Klopp ambaye alimwambia aondoke Liverpool
ili akacheze kwa mkopo katika timu nyingine.
Muitaliano huyo alisajiliwa na
aliyekuwa kocha wa timu hiyo, Brendan Rodhgers mwaka 2015 akitokea AC Milani
lakini akashindwa kutamba akiwa na Reds kabla ya kurejeshwa Rossoneri kwa
mkataba wa muda.
Na kwa sasa staa huyo anakipiga
katika timu ya Nice ambako ameshafunga mabao sita katika mechi tano za kwanza
baada ya kuondoka Liverpool akiwa mchezaji huru mwishoni mwa dirisha la usajili
majira haya ya joto.

Kwa sasa Balotelli ameamua
kuweka wazi akisema kwamba hakuna nafasi yoyote ya kurejea katika klabu ya
Anfield baada ya kushindwa kuelewana na Klopp.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *