Habari

BARAKA DA PRINCE ALALAMIKA KUBEZWA RANGI YAKE NA STAN BAKORA

on

NYOTA wa Bongofleva nchini, Baraka Da Pince amemjia juu na kumlalamikia msanii mwenzake, Stan Bakora kwa kitendo cha kuikashifu rangi yake ya asili.
“Ameniudhi
sana Stan Bakora, napenda sana rangi yangu na ndiyo maana mimi si kama wasanii
wengine ambao wakishatoka kimuziki hubadili rangi zao, mimi ni mweusi na
nitazidi kuwa mweusi ila alichokifanya Bakora ni kunidhalilisha,” alisema Da
Pince.
Stan Bakora ameurudia wimbo mpya wa Baraka Da Pience uitwao “Bado” na katika
video anaonekana akiwa mweusi tii ikimaanisha Baraka anafanana hivyo.

Kwa
upande wake, Stan anasema kuwa yeye ni msanii wa vichekesho hivyo
alipaswa kufanya vile ili mtu akitaza video hiyo asiishiwe na hamu ya kuitazama
mara kwa mara.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *