Habari

DOGO JANJA ASEMA AMEMPATA MTU “MWAFAKA” WA KUFUNGA NAE PINGU ZA MAISHA

on

RAPA Dogo Janja amesema
amempata mtu sahihi ambaye anaweza kufunga 
naye ndoa muda si mrefu ingawa hatua hiyo imeelezwa kuwa ni dharau kwa
Madee, mlezi wake ambaye bado hajaoa.
“Kweli ninataka kuoa, muda si
mrefu nitavuta jiko hivyo siwezi kusema ni lini ila suala hilo lipo kwenye mchakato,”
alisema Dogo Janja alipohojiwa na kipindi cha Planet Bongo cha East Africa Radio.

Wakati msanii huyo akisema hayo
Madee ameshaweka wazi kwamba kitendo cha Dogo Janja kutaka kuoa kabla yake
itakuwa kama dharau hivyo anapaswa kusubiri kwanza mpaka yeye afanye mambo
ndipo atangaze ndoa.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *