Habari

DOKII: ACHENI WASANII WA FILAMU WAIGIZE UKAHABA, ULEVI MBONA POA TU

on

UMMY Wenceslaus “Dokii” anaamini
kwamba msanii anapoigiza filamu inayohusu ulevi ama ukahaba, haina maana kwamba
ndio tabia yake halisi bali ni kuvaa uhusika tu ambayo ni njia mojawapo ya
kuonyesha athari ya matukio hayo.
“Msanii anapopewa nafasi ya
kuigiza kama kahaba au mlevi ukiangalia imani yako inakuwa ngumu lakini
ukiangalia majukumu yanayokuzunguuka ni lazima uigize keani una watoto
wanahitaji ada, unatakiwa sadaka, kuigiza nafasi hizo si dhambi,” alisema
Dokii.
Alisema: “Kuna wakati watu
wanaweza kuhoji kuwa yule ameokoka kweli? Mbona anaigiza katika nafasi zile
ambazo ni mbaya lakini wanasahau kuwa inawezekana ikawa ni sehemu ya uhubiri na
hatupaswi kuwachukia walioangukia katika dhambi bali kuwaombea na kuwafundisha
warudi katika njia iliyo sahihi.”

Dokii kwa sasa amestaafu
uigizaji na kuelekea kazi ya Injili ingawa pia amekuwa akitoa ushauri kwa
wasanii wa filamu wanaochipukia kwa lengo la kuigiza kwa ufanisi.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *