Habari

DOKII ASEMA KUWA CHANGAMOTO HAZIWEZI KUBADILI UOKOVU WAKE

on

MSANII wa filamu ambaye kwa
sasa ameokoka, Dokii, amesema kuwa licha ya kukabiliwa na changamoto mbalimbali, hawezi kubadili uamuzi wake wa kuanza kumtumikia Mungu.
Dokii alisema kuwa uamuzi wa kuokoka ni pamoja na kukabiliana na changamoto zilizomo kwenye
wokovu ambazo baadhi yake ni kujitenga na mambo ambayo yanakwenda kinyume na
mafundisho ya dini. 
“Kuna kazi kama kusherehesha kwenye shughuli mbalimbali
na nyingine ambazo haziwezi kunikwaza, ninaweza kuzifanya kama kawaida, kama kuna
mdau asihofie uokovu wangu,” alisema Dokii.
Mwigizaji huyo amesema kuwa
ameamua kutoa ufafanuzi kwa sababu kuna baadhi ya wadau wamekuwa
wakishindwa kutofautisha kazi ambazo mtu aliyeokoka anaweza kuzifanya kwa imani yake.

Alisema ni lazima aendelee
kufanya baadhi ya kazi kwa ajili ya kujipatia kipato cha kuendesha maisha yake
ya kila siku.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *