Habari

DUDE ASEMA BONGOMUVI IMEINGILIWA NA WATU WASIO NA TAALUMA

on

DUDE amesema kuwa Bongomuvi imeingiliwa kwa madai kwamba kwa sasa mtu yeyote mwenye pesa akitaka kuwa maarufu
anakimbilia huko na anakuwa mtayarishaji wa filamu ili mradi aonekane katika
jamii.
Alisema kuwa mtindo huo
unachangia kukwamisha filamu na kwamba umefika wakati wa kuanzisha vyombo
makini vya kusimamia tasnia hiyo ili mtu akitaka kuingia Bongomuvi awe kama
anaingia chuo kikuu kwa kuwa na kipaji cha uigizaji.
Dude ambaye jina lake halisi ni Kulwa Kikumba alisema kuwa bila ya wasanii kufanya mabadiliko soko la filamu
nchini litaendelea kuporomoka na hatimaye kufa kabisa.

“Leo hii Diamond anafanikiwa
kwasababu anafikiri zaidi hiyo ndiyo maana anaenda kimataifa lakini huku kwenye
filamu kumeingiliwa, leo hii mtu yeyote mwenye pesa akitaka kuwa maarufu tu
anakimbilia huku,” alisema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *