Habari

DUDUBAYA ASEMA HAKUNA NJIA YA MKATO YA KUACHA MATUMIZI YA DAWA ZA KULEVYA

on

RAPA mkongwe, Godfrey Tumaini “Dudubaya”
amesema hakuna njia ya mkato ya kuacha matumizi ya dawa za kulevya bila
mhusika kuamua kwa dhati na kusutwa na dhamira kutoka moyoni.
“Kama una mtoto ambaye ni
changudoa, hata ufanye nini kama dhamira yake haijamsuta na akaamua kwa dhati
kutoka moyoni mwake, hataacha. Atakuwa anaruka hadi ukuta. Ndivyo ilivyo kwa
watu ambao wameshajiingiza katika dawa za kulevya,” alisema Dudubaya.
Alisema, msanii mwenzake, Chid
Beenz na wasanii wengine kama Ray C, hawawezi kuacha kutumia dawa za kulevya
kwa watu kuwapeleka popote kama dhamira zao hazijawasuta kuhusu jambo hilo.
Wakati Dudubaya akisema hayo,
Chid Beenz nae ameshatoa msimamo wake kuwa, hajali watu kusema kwamba amerudia
dawa za kulevya, kwavile mashabiki wake hawajali hilo bali wanataka kazi.

Chid Beenz alifunguka kupitia
kipindi cha Planet Bongo na kusisitiza kuwa hawezi kuharibu kazi yake hata kidogo
na kwamba atumie dawa hizo ama asitumie, hatakosea kufanya kile ambacho
kimemweka matawi ya juu.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *