Habari

DULLY SYKES ASEMA HAKUNA MSANII WA BONGOFLEVA ANAYEMBABAISHA

on

MWIMBAJI
Dully Sykes amedai hakuna msanii wa kisasa wala wa zamani anayemlingia ama
kumvimbia kwasababu yeye anaheshimika na hajawahi kuchuja wala kushuka kwenye
muziki hata siku moja.
Dully
alisema hana tabia ya kuwafuatafuata vijana aliowasaidia kwenye muziki ila
anamshukuru Mungu wengi waliofanikiwa humkumbuka na kumpa heshima yake.
“Hakuna
kijana wangu wala mtoto yeyote niliyemsaidia kwenye muziki anayenivimbia ama
kuniringia, wananiheshimu sana,” Dully alisema.
Mkali
huyo amemtaja Naseeb Abdul “Diamond Platnumz” kuwa ndiye msanii anayemwonyesha
nidhamu na kumweshimu zaidi kuliko wote aliowahi kuwasaidia.
“Watu
wanalalamikaga ooh namsifia sana Diamond, nisiongee uongo, nakubali wote
wananiheshimu lakini Diamond ananiheshimu na kunionyesha nidhamu zaidi.”

“Upendo
anaonionyesha kati ya watoto niliowasaidia ni Diamond, Chid Mapenz alituletea
viatu tukaenda kuchukua, wakati tunatoka watu kibao walikuja kutuangalia lakini
kufika pale kamba ya kiatu changu ikawa kama inapwelea hivi, Diamond aliinama
mbele za watu na kunifunga kamba, kwanini nisimzungumzie vizuri,” alifunguka
zaidi Dully.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *