Habari

ESTER KIAMA: KAMA SI DUDE FILAMU YANGU YA “NGOMA NZITO” INGEBUMA

on

MWIGIZAJI wa Bongomuvi, Ester
Kiama amesema kuwa bila ya msaada na maelekezo ya msanii mwezake Dude filamu
yake mpya iitwayo “Ngoma Nzito” ingebuma.
“Kama ningekuwa peke yangu labda
ingekuwa kazi ngumu sana kutengeneza filamu ya “Ngoma Nzito” ambayo ni nzuri na
bora zaidi, Dude ni meneja sahihi kwangu amenishauri vizuri kikazi na msaada
mkubwa kwangu,” alisema Ester.
Msanii huyo alisema hayo
kufuatia kuwapo kwa uvumi kwamba wawili hao walikuwa na uhusiano wa kimapenzi
lakini Ester akafafanua kuwa hizo ni hisia tu za  watu na kwamba ukaribu wake na Dude ni
wa kikazi tu.

Ester alisema kuwa wakati
anaandaa filamu hiyo alitumia wasanii wengi ambao bila kuwepo Dude wangemsumbua
na asingefanikiwa kwa kiwango kinachotakiwa.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *