Habari

ESTER KIAMA WA BONGOMUVI AJINASIBU KUTIKISA KWENYE FILAMU

on

MSANII anayechipukia katika
filamu, Ester Kiama amesema kuwa nyota yake inaendelea kung’ara ndani ya Bongomuvi
na ana uhakika jina lake litakuwa kubwa.
“Anayetaka kuamini
ninachokisema asipitwe na filamu ya “Ngoma Ngumu” aone jinsi nilivyoitendea
haki na wasanii wengine wakongwe wakiwemo Dude, Baba Haji na Irene Uwoya,”
alisema Kiama.
Alisema kuwa, mkongwe wa filamu
Jacob Stephen “JB” amechangia kumtengeneza ili awe nyota wa baadae kwenye
Bongomuvi na hataki kumwangusha katika hilo kwani pia anapenda kuigiza.

Alisema, kushiriki kwenye
filamu ambayo ina wasanii wakongwe ni fahari kwake kwani anazidi kuongeza ujuzi
kutoka kwao na kuutumia kikamilifu kwa manufaa yake.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *