Habari

FAIZA ALLY AWATAKA WASANII WA KIKE WACHAKARIKE WASITEGEMEE FILAMU PEKEE

on

MWIGIZAJI wa Bongo Movies Faiza
Ally amesema kuwa kuna haja ya wasanii wa kike kuwa wabunifu kwa kutafuta
shughuli za ziada za kufanya ili kujiongezea kipato badala ya kutegemea filamu
peke yake.
Msanii huyo ambaye pia ni
mwanamitindo alisema ametoa ushauri huo baada ya kuona soko la filamu sasa  linayumba.
“Kwa hali ilivyo sasa inawezekana
wasanii wa kike wakajikuta kwenye mtego ambao utafanya wajihusishe na itendo vibaya kwa sababu tu ya kusaka fedha, ninawashauri wajiongeze mapema
hali ni ngumu na soko la filamu limeshuka,” alisema Faiza.

Msanii huyo aliongeza kuwa kwa
hali ilivyo sasa kila kwenye macho hapaswi kuambiwa tazama na kutakiwa
kujiimarisha kwa kufanya kazi nyingize tofauti na sanaa hiyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *