Habari

FRANK RIBERY AJISAFISHA KUHUSU MADAI YA “UTUKUTU”

on

WINGA
wa Bayern Munich, Frank Ribery amejitetea kuhusu tuhuma zinazodai kuwa ni
mchezaji mkorofi akisema kwamba yeye sio mkorofi bali huwa anakuja juu pindi
mchezaji anapojaribu kumjeruhi.
Msimu
huu Mfaransa huyo ameshapamba vichwa vya habari katika mechi mbili tofauti
baada ya kukwaruzana na nyota wenzake Felipe Melo, Felix Passiack na Nicolai
Muller.
Hata
hivyo pamoja na matukio hayo, Ribery anasisitiza kuwa kamwe hajawahi kuwa
mkorofi uwanjani.
“Najifahamu
mwenyewe kuwa natakiwa kuwa makini. Lakini nataka kuweka wazi kwamba mimi sio
mchezaji mchafu,” mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 33 aliliambia jarida la Sport
Blid.

“Wakati
mwingine huwa napoteza utulivu lakini hii huwa inatokea wakati mchezaji
mwingine anapojaribu kunijeruhi,” aliongeza staa huyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *