GABO Zigamba amesema kuwa yeye ni mjanja wa mjini na anazijua fitina zote ndio maana nyota yake ndani ya Bongomuvi inazidi kung’ara kila uchao.

Alisema kuwa maisha ya mjini ni lazima mtu ae mjanja vinginevyo anaweza kujikuta anakimbia mji kwa sababu ya kukosa mbinu na ujanja wa kumwezesha kuendesha maisha.

“Ninaposema ujanja sina maana ya utapeli bali kujua mambo mengi yanayohusu maisha na jinsi ya kuyafanyia kazi na sio kubweteka tu na kujikuta mambo yanakwenda vibaya,” alisema.


Alisema kuwa, msanii akiwa mjanja anaweza kuuza filamu zake mwenyewe na kupata kile kinacholingana na jasho lake, lakini vinginevyo wajanja wachache watamdhulumu.
NENDA PLAY STORE KUPITIA SMART PHONE YAKO KISHA DOWNLOAD APP YETU YA "SALUTI5">>>> BONYEZA HAPA
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac