Habari

GABO ZIGAMBA ATWAPA SOMO WASANII CHIPUKIZI

on

MWIGIZAJI nyota wa filamu za
Bongomuvi, Salim Ahmed “Gabo” amewataka wasanii chipukizi kufanya kazi kwa
juhudi ili kupata mafanikio kwenye tasnia hiyo.
Gabo alisema kuwa wasanii
chipukizi wanahitajika kuvionyesha vipaji vyao bila ya woga ili kupata
mafanikio ya kazi wanazozifanya.

Aidha, aliwataka wasanii
chipukizi kufanya kazi kwa juhudi bila woga wa aina yoyote na kufikia malengo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *