Habari

GUARDIOLA AITOA MANCHESTER CITY MBIO ZA UBINGWA LIGI KUU ENGLAND

on

MENEJA wa klabu ya Manchester
City, Pep Guardiola amesema kuwa bado hajaridhishwa na kiwango cha kikosi chake na anashangazwa na baadhi ya wadau wa soka duniani kuanza kuamini huenda msimu
huu akafanikisha azma ya kutwaa ubingwa wa Ligi ya England pamoja na Ligi ya mabingwa barani Ulaya.
Guardiola ambaye mwishoni mwa
juma lililopita alikiongoza kikosi chake katika uwanja wa Old Trafford kwa kuibuka na ushindi wa mabao
2-1, amesema ni mapema nno kwa Manchester City kupewa matarajio hayo.
“Sikubaliani na matarajio ya
wadau wengi wa soka kuhusu kikosi changu kuwa miongoni mwa wanaofikiriwa kuwa mabingwa kwa msimu huu, bado hatujawa
sawasawa kama ninavyo taka.”

“Ni vigumu kwa msimu wa kwanza
kufanya maajabu kama ya kutwaa ubingwa Ligi ngumu ya England pia katika Ligi ya
mabingwa barani Ulaya, kuna changamoto kubwa ya kuwepo kwa klabu zenye
vikosi  vyenye uwezo mkuwa na zimekaa kwa
muda mrefu tofauti na Man City ambayo kwa sasa inajitengeneza,” alisema
Guardiola.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *