Habari

GUARDIOLA ASEMA BADO YUPOYUPO SANA TU MAN CITY

on

KOCHA Pep Guardiora ameweka
wazi mipango yake ya kukaa muda mrefu Manchester City baada ya mkataba wake wa
miaka mitatu kumalizika.
Kauli ya Mhispania huyo imekuja
baada ya kuwa na mwanzo mzuri tangu aanze kibarua chake Man City kwa kushinda
mechi 10 kati ya 11 alizokwishaiongoza timu hiyo.
Wakati jana wakiwa kileleni mwa
Ligi kabla ya kuivaa Tottenham, Guardiola alisema kwamba sasa anayafurahia
maisha akiwa na klabu hiyo ya etihad na akasema kuwa kuna uwezekano akakaa kwa
muda mrefu.
“Nina furaha sana mahali hapa
na wala kwa sasa siwazi kuhusu kukaa miaka mitatu tu,” alisema kocha huyo
mwenye umri wa miaka 45.

“Wakati nilipoamua kuzipa mkono
wa kwaheri timu za Barcelona na Bayern Munich, nilisema kuwa inatosha lakini
kwa hapa ninavyoona ninaweza kukaa zaidi,” aliongeza kocha huyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *