Habari

HATIMAYE G FIVE MWAMWINGIZA STUDIO MWANAHAWA CHIPOLOPOLO …anashuka na kitu “Subira Haina Hasara”

on

KUNDI la G Five Modern Taarab limeingia studio kurekodi kibao chao
kipya kitakachokwenda kwa jina la “Subira Haina Hasara”.
Wimbo huo utaimbwa na mmoja wa waimbaji bora kabisa wa kike Mwanahawa
Ali Chipolopolo.
Mkurungenzi wa G Five, Hamis Slim ameiambia Saluti5 kuwa wimbo huo
utakuwa hewani ndani ya siku chache zijazo na itakuwa ni kete yao ya kwanza
katika maandalizi ya kusuka albam mpya.
“Subira Haina Hasira” umerekodiwa katika studio za Sound Crafters
chini ya producer Enrico ambapo kinanda cha kwanza kimepigwa na Omar Kisila
huku kinanda cha pili kikipapaswa na Dullah.
G Five wamekuja na mfumo mpya ambapo yatasikika
magitaa matatu – solo ambalo limepigwa na Kisolo, rhythm likitenywa na Muddy
Kidoti huku bass likikung’utwa na Hamad.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *