Habari

ISCO AFUNGUKA NA KUSEMA HANA MPANGO WA KUSEPA REAL MADRID

on

ISCO ni kama amepasua jipu
lililokuwa linasubiliwa kutumbuka baada ya kuthibitisha kuwa hana mpango wa
kuihama Real Madrid licha ya kuwapo kwa tetesi zinazomhusu.
Hatua ya Isco kuweka hadharani
msimamo huu unafuatia umuvi uliopo sasa unaomtaja kutaka kuachana na kikosi
hicho cha Santiago Bernabeu.
Alihusishwa na tetesi za kutaka
kutua katika kikosi cha Wekundu wa jiji la Manchester United ingawa pia
alihusishwa na kutaka kutua Stamford
Bridge.
Mnamo mwezi Agosti mwaka huu
alivumisha pia kutaka kusajiliwa na Tottenham Hotspur lakini hata hivyo
dilililishindikana.
Akakanusha Isco alisema: “Ninahusishwa
kuondoka hapa lakini ni jambo lisilo na ukweli.”
“Sikweli kwani nina miaka
miwili ya mimi kubaki hapa ndani ya Santiago Bernabeu.”
“Ingawa bado hakuna mazungumzo
juu ya kandarasi yangu lakini ninachoamini bado nitaenderea kuwa hapa.”
“Sijajua nini kitatokea baadae
lakini kuwa na msimamo ni jambo la mahana la maana na umuhimu pia” alisema
Isco.

Pamoja na Tottenham pia Isco
anatajwa katika uvumi wa kutua Old Trafford chini ya kocha Jose Mourinho.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *