Habari

JAHAZI KUTUMBUIZA DUMILA – MOROGORO JUMAMOSI HII …Jumapili wako Lunch Time Manzese

on

JAHAZI Modern Taarab Jumamosi hii watakuwa Dumila, wilayani Kilosa
mkoa wa Morogoro katika onyesho bab kubwa lililondaliwa na kituo cha radio cha
Planet FM cha mkoani humo.
Kundi hilo litarindima katika ukumbi wa Dumila Pub kilomita 69 kutoka
Morogoro mjini.
Baada ya hapo Jahazi itarejea jijini Dar es Salaam ambapo itafanya
onyesho lake la kufunga wiki ndani ya ukumbi wa Lunch Time, Manzese siku ya
Jumapili.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *