Habari

JOHARI ASEMA KUWALETEA MAPOZI MASHABIKI NI KUJIMALIZA KISANII BILA KUJIJUA

on

MSANII wa filamu Blandina
Chagula “Johari” amesema hawezi kuwaletea mapozi mashabiki kwasababu anajua
kwamba ndio waliomfanya ajulikane na kupata jina kubwa kwenye Bongomuvi.
“Nasema hivyo kwasababu wasanii
wa Bongomuvi tumekuwa tukilalamikiwa sana kwamba tunaringa. Inawezekana kweli
wapo wanaoringa lakini hilo kwangu halipo kabisa kwasababu ninatambua mchango
wa mashabiki wangu,” alisema.
Alisema kuwa, kwa msanii
anayejua anachokifanya hawezi kuringia watu na kujiona yuko juu kuliko wao bila
kujua kwamba hao anaowaringia ndio waliomfikisha juu na wanaweza kumshusha.

Huwezi kumjua shabiki kwa jina
wala sura, lakini cha msingi ni kwamba unapochangamkiwa na watu hata huwajui
elewa kuwa hao ndio mashabiki wako wanaokuweka mjini na hutakiwi kuwaringia,”
alisema Johari.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *