Habari

JOSE MOURINHO AMWAMBIA ROONEY “WAWEZA KUSEPA TU”… Shanghai SIPG ya China yampa ofa ya mshahara wa paundi mil 500,000 kwa wiki

on

KOCHA wa Manchester United Jose Mourinho amemwambia Wayne Rooney aondoke Old Trfford kama anataka kuendelea
kucheza mara kwa mara huku klabu ya Shanghai SIPG ya China ikimpa ofa ya
mshahara wa paundi mil 500,000 kwa wiki.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *