Habari

JOSE MOURINHO “AMWANDAMA” STRAIKA ROMELU LUKAKU

on

KAMA unadhani kocha Jose Mourinho
ameridhishwa na usajili alioufanya hadi kufikia mwishoni mwa msimu huu basi utakuwa umekosea, kwani bado ana mahesabu makali.
Safari hii kocha huyo ameanza kumfukuzia
straika wa timu ya Everton, Romelu Lukaku.
Siyo Lukaku pekee bali wanataka
kusepa na straika Seamusi Coleman ambao wote wanacheza kama mapacha dimbani.
Lukaku yupo katika kiwango
kizuri kwa hivi sasa na Mourinho amemweka katika rada za usajili wa majira ya
baridi.
Ukiachana na azma ya Mourinho
juu ya Coleman pia mfumania nyavu huyo alikuwa chaguo la kwanza la
aliyemtangulia, David Moyes.
Moyes alikuwa anamfuatilia Seamusi Coleman kama aina ya wachezaji ambao aliamini wangeipa
mafanikio Manchester United.
Akinukuliwa, Mourinho alimzungumzia Lukaku kama mchezaji anayeweza kuja kuongeza nguvu
katika safu ya ushambiliaji.
Kwa sasa Mourinho analazimika
kumtumia Antonio Valensia akishirikiana na Matteo Darman.

Katika kiuhakikisha anaweza kumnasa, Mourinho aliwatuma mawakala kufuatilia kiwago cha Lukaku katika mechi iliyowakutanisha Everton dhidi ya Crystal Palace.
Anaamini Lukaku anaweza kucheza sambamba na Zlatan Ibrahimovic na Paul Pogba.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *