Habari

KALA JEREMIAH APATA WANANE WA “WANA NDOTO REMIX”

on

WASANII
wanane kati ya zaidi ya 50 waliojitokeza kwa ajili ya kushiriki katika wimbo wa
“Wana Ndoto Remix”, wamechaguliwa kushiriki katika wimbo huo unaorendelea
kuandaliwa.
Rapa
Kala Jeremiah alisema baada ya kutangaza kuwa wanahitajika wasanii wa kushiriki
katika wimbo huo walijitokeza wengi kiasi hicho ndipo ukafanyika usaili
wakapatikana wanane.
“Maelekezo
yalikuwa ni kwamba kila mmoja aandike mashairi kuhusu watoto na changamoto zao
na kisha arekodi na kutuletea na ndivyo walivyofanya wote, lakini kwa sababu
tulikuwa tunahitaji wanane ikabidi tuchukue idadi hiyo,” alisema.

Alisema,
walengwa walikuwa ni wasanii wachanga na kwamba kila mmoja alionyesha uwezo
mkubwa na sio kwamba waliochaguliwa walikuwa bora kuliko wengine ila ni kwa
sababu ya idadi tu.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *