Habari

KLOPP SASA KUSAJILI KWA KUWAPANDISHA DARAJA MAKINDA WA KIKOSI CHA PILI LIVERPOOL

on

BOSI wa majogoo wa jiji la
Liverpool, Jurgen Klopp ameanza kuangalia uwezekano wa kuanza kusajili kwa
kuwapandisha daraja “Makinda” wa kikosi cha pili cha klabu hiyo.
Kocha huyo wa zamani wa
Borussia Dortmund, amesema kwamba amewatazama wachezaji hao wa kikosi cha pili
ameona hawana tofauti na baadhi ya wachezaji ambao watu wanashindania katika
soko la wachezaji duniani kwa sasa.
Klopp amesema kwamba akili
yake kwa sasa ni kuangalia wachezaji wa kikosi cha pili kabla ya kutumia pesa
nyingi zaidi kwa ajili ya kuwapa namba wachezaji kutoka nje ya Liverpool.
Kauli hiyo inawalenga makinda
kama Sheyi Ojo, Ryan Kenta, Kevin Stewart na Ovie Ejaria.
“Kila nikiwatazama hawa vijana
naona tutatumia bure fedha nyingi kusaka majina makubwa.
Vijana hawa wana uwezo wa hali
ya juu na tayari ni kama wameiva kwa kazi ambayo unaweza kuwapa.
“Sina wasiwasi nao, nitawapa
kazi katika kikosi cha wakubwa,” amesema.

Amesema nyota ambao anataka
kuwapandisha kwenye kikosi cha kwanza ni pamoja na Sheyi Ojo, Camoron  Brannagan, Pedro Chirivella na Kevin Stewart
ambao anaamini watakuja kusaidia Liverpool.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *