Habari

KOCHA MAURO BIELO ABAINISHA KILICHOMFANYA DROGBA AKATAE KUCHEZEA TIMU YAKE YA MONTREAL IMPACT

on

KOCHA wa timu ya Montreal
Impact, Mauro Bielo amesema kuwa aliyekuwa mchezaji wa Chelsea, Didier Drogba
alikataa kuichezea timu yake baada ya kuambiwa hataanzishwa kwenye kikosi cha
kwanza wakati wa mchezo dhidi ya Toronto uliopigwa mwishoni mwa wiki iliyopita.
Drogba mwenye umri wa miaka 38,
hakuwepo katika uwanja wa Saputo ambapo Impact ilipata sare ya 2-2 na hivyo
basi kuweza kufuzu kwa michuano ya mtoano ya Marekani.
Montreal hapo awali ilikuwa
imesema kuwa Drogba alikuwa anauguza jeraha la mgongo na hivyo basi asingeweza
kucheza.
“Hakukubali kwamba
angeshezeshwa kama mchezaji wa ziada na mwishowe hakutaka kushirikishwa kwenye
kikosi cha watu 18,” alisema kocha huyo.
“Alikuwa na tatizo katika
mgongo wake lakini alikuwa anaweza kucheza,” aliongeza kocha huyo.
Drogba ambaye aliondoka Chelsea
mwezi Julai mwaka jana, amekuwa akitumiwa kama mchezaji wa ziada katika mechi
mbili kati ya nne.

Amefunga mabao 10 katika mechi
21 msimu huu.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *