Habari

KOSCIELNY ASEMA HAFAHAMU KAMA ALIUNAWA MPIRA MECHI YAO DHIDI YA BURNLEY

on

STAA wa Arsenal, Laurent
Koscielny amesema kwamba wala hafahamu kama aliushika mpira wakati akiwa
kwenye harakati za kufunga bao wakati wa mchezo ambao walipata ushindi wa 1-0
dhidi ya Burnley zikiwa ni dakika za mwisho za mchezo huo wa Ligi Kuu England.
Katika mchezo huo Burnley
wakiwa kwenye uwanja wao wa Turf Moor walionokana kucheza vizuri na kuonekana
kama wangeweza kuondoka angalau na pointi kabla ya Koscielny kuukwamisha mpira
kimiani katika muda wa nyongeza za kipindi cha pili.
“Sifahamu kama niliunawa mpira.
Nilijaribu kwa mguu wangu wa kushoto na sifahamu kama uligusa kwenye mkono wangu
,” alisema nyota huyo.

“Mwamuzi ndiyo aliyekubali bao
na hivyo unachotakiwa ni kuheshimu uamuzi wake,”aliongeza staa huyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *