Habari

MARADONA AMTAKA FRANCESCO TOTTI KUKIPIGA HADI ATIMIZE MIAKA 50

on

NYOTA wa zamani, Diego Maradona
amemtaka staa wa timu ya AS Roma, Francesco Totti kukipiga hadi afikishe miaka
50.
Maradona aliyasema hayo juzi
baada ya kumtengea pande Totti lililozaa bao wakati wa mechi ya hisani
iliyopigwa mjini Roma nchini Italia.
Baada ya kupachika bao hilo, mshindi huyo wa Kombe la Dunia wa mwaka 1986, alisema kuwa anavyotaka ni kuona
Totti mwenye umri wa miaka 40 akiendelea kucheza kwa muongo mwingine mmoja.
“Totti kwa ujumla ni mahiri,”
alisema Maradona.
“Anatakiwa acheze hadi atakaposhika miaka 50.” 
“Nilishamwambia Francesco, namuombea ili asiachane na soka kwa
sababu endapo atafanya hivyo itanikera hadi kufa,” aliongeza mkongwe huyo wa
zamani.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *