Habari

MAUA SAMA ASEMA AMAEANZA KUONA MATUNDA YA MUZIKI WAKE

on

MSANII anayechipukia kwa kasi
katika muziki wa Bongofleva, Maua Sama amesema kuwa kwa sasa ameanza kuona
matunda ya muziki wake.

Nyota huyo ambaye alivumbuliwa
na msanii mwenzake wa muziki wa kizazi kipya nchini, MwanaFA, alisema kuwa awali
alikuwa kwenye masoko mkoani Kilimanjaro lakini sasa yupo Dar es Salaam kwa
ajili ya shughuli za muziki wake baada ya kutoa nyimbo mbili ambazo ni sisikii
na mahaba niue kwani zinafanya vizuri kwenye chati mblimbali nchini.
“Nashukuru hivi sasa nimeanza kufaidi raha ya kuwa msanii wa Bongofleva, namshukuru pia MwanaFA aliyekigundua kipaji changu na kuamua kunipiga tafu,” alisema Maua.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *