Habari

MOURINHO AMKINGIA KIFUA POGBA AKISEMA “MTAMPENDA TU MDOGO MDOGO”

on

MASHABIKI wa Masnchester United
hawajaridhika na kazi anayoifnya kiungo wao ghali kabisa Paul Pogba, wengi
wakisema ni kama “wameliwa”.
Pogba ambaye amerejea Man United
akitokea Juventus ya Italia hawajavutia mashabiki wengi licha ya kwamba
hajafanya vibaya sana pia.
Juzi meneja wa Manchester
United Jose Mourinho amemkingia kifua akisema kwamba mashabiki wa Man United
wasiwe na haraka na badala yake wampe kiungo huyo muda.
 Mourinho amesema hakutarajia Pogba ambaye
alicheza vyema sana dhidi ya Fernabenche katika Ligi ndogo ya Ulaya azoee soka
ya England haraka.
Amesema mchezaji huyo anafaa
kuwepo muda kuzoea kucheza tena England badala ya kukosolewa kila mara.
Pogba, 23, aliyenunuliwa mwezi Agosti na kuvunja rekodi ya dunia, alifunga mabao mawili Alhamisi wakati
wa ushindi wao wa 4-1 dhidi ya Fernabenche.
Hata hivyo hakunga’aa Jumatatu
dhidi ya Liverpool, mechi waliyotoka sare ya 0-0.
“Siku mbili zilizopita alitajwa kuwa mchezaji mbaya zaidi katika Ligi ya Premia na saa 48 anasifiwa sana,”
amesema Mourinho.
“Alikuwa Italia nafahamu sifa
za soka huko, kasi yake na ukali wake,” Mourinho,53, alisema.

“Kuwa Italia kwa miaka minne au
mitano na kisha urejee Ligi ya Premia, sikumtarajia aanze mara moja kung’aa.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *