Habari

MSAGASUMU ASEMA HANA MUDA WA KUENDEKEZA BIFU ZA WASANII WENZAKE WA SINGELI

on

SULEIMAN Jabir “Msaga Sumu” amesema
kuwa hajali bifu ambazo wasanii wenzake wa muziki wa Singeli wanamfanyia
kwavile haamini katika bifu bali yeye ni kazi tu.
“Huwezi kuamini, bifu na mimi
wameanza siku nyingi. Wapo wengi hao watoto, lakini naweza kuwaambia bifu na
mimi watashindwa kwasababu mimi ni mtu ambaye naangalia maisha kuliko bifu,”
alisema.
Alisema, wanaotafuta bifu kwake
wanasaidia kumweka juu kwa madai kwamba kila anapotoa kazi wao wanafuata
hichohicho kwavile hawana ubunifu kama alionao ambao umechangia kuufanya muziki
wa vigodoro na mnanda kupata umaarufu.

“Mimi ninaangalia alama za
nyakati. Nangalia muziki unaelekea wapi na sitaki ufalme wala nini na kama wapo
waliotangulia sitaangalia walianzia na ladha gani. Mimi naimba Singeli hivyo
sitaangalia anachokifanya mtu mwingine yeyote.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *