Habari

MWANATENISI NOVAK DJOKOVIC ASEMA HAFIKIRII HABARI YA MATAJI KWA SASA

on

KINARA wa tenisi duniani, Novak
Djokovic amesema kuwa hafikirii suala la kunyakua mataji wala kushuka kwenye
viwango vya mchezo huo duniani upande wa wanaume.
Mserbia huyo anayekamata nafasi
ya kwanza kwa viwango aliyasema hayo mwishoni mwa wiki hii akidai kwamba hataki
kujipa presha kwenye maisha yake ya kucheza mchezo huo.
“Sitaki kufikiria suala la
kushinda mataji au kuwa namba moja duniani, nataka niepukane na presha,”
alisema Djokovic, mshindi wa mataji 12 makubwa ya tenisi.
“Nilijipa presha kubwa baada ya
kuibuka bingwa wa Roland Garros mwaka huu na sikulipenda hilo,” aliongeza.
“Mara nyingi huwa nafurahia
mchezo lakini katika miezi michache iliyopita yamezungumzwa mengi kwamba
nakaribia kuweka historia mpya, hilo limenipa sana presha.”

“Sio kwamba sitashiriki katika
mchezo huo, lakini pia nataka nicheze sio tu kwa sababu nahitaji kushinda
mataji,” alisema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *