HATIMAYE Ivory Band wamedumbukiza sokoni kete yao ya kwanza kabisa kupitia wimbo “Mapungufu Yangu”.

Tangu ianzishwe miezi kadhaa iliyopita, Ivory Band ilikuwa haijaachia hewani wimbo wowote, lakini sasa wanafungua kabati lao na kuachia kigongo kimoja kitamu.

Huu ni utunzi wake Dogo Rama, kazi aliyoanza nayo katika bendi ya Double M Plus kabla yeye na wenzake hawaondoka na kuanzisha Ivory Band na kuhama na wimbo wake huu.

Isikilize kazi hii nzuri ya Ivory Band yenye urefu wa dakika nne na sekunde nne ambapo ndani yake utasikia sauti yake Dogo Rama, Saleh Kupaza, Amina Juma na Rama Pentagon.

NENDA PLAY STORE KUPITIA SMART PHONE YAKO KISHA DOWNLOAD APP YETU YA "SALUTI5">>>> BONYEZA HAPA
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac