Habari

ODAMA ASEMA KUJIFICHA NA KUIBUKA NDIO STAILI YAKE ANAPOTAKA KUTOA KAZI MPYA

on

NYOTA
wa Bongomuvi, Jenifer Kyaka “Odama” amesema anapenda kujificha kiasi kwamba
hadi watu huuliza yuko wapi, lakini hiyo ndio staili yake kuelekea kutoa kazi
mpya.
Alisema
kazi ya kuandaa filamu sio ya kulipua tu bali msanii anatakiwa kutuliza kichwa
na kuangalia soko linakwendaje na pia kuangalia wasanii wanataka nini.
“Hilo
ni la muhimu sana katika filamu na mimi huwa nafanya hivyo hadi watu
wanajiuliza niko wapi bila kujua kwamba ninajipa muda wa kutosha ili niandae
vitu vinavyowakuna mashabiki,” alisema Odama.

Alisema
kuwa ana kawaida ya kujipa muda wa kutosha katika maandalizi zake, ndio maana
tangu kuanza kwa mwaka huu alitoa filamu ya “Mkwe” na sasa anakuja na nyingine
ambayo ataitaja jina wakati mwafaka ukiwadia.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *