Habari

PHILIPPE “KUKWAMISHWA” LIVERPOOL KWA MKATABA MPYA

on

IMERIPOTIWA kuwa mabosi wa
Liverpool wanataka kukomesha uvumi wa nyota wao, Philippe Coutinho kuondoka
klabuni hapo na kuthibitisha hilo, wapo mbioni kumpa mkataba mpya.

Mbrazil huyo amekuwa na msaada
mkubwa kwenye kikosi cha sasa cha Reds ambapo msimu huu ameshapachika mabao
manne katika mechi nane alizocheza.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *