Habari

PICHA 4: ISHA MASHAUZI ALIVYONGURUMA TIMES FM JUU YA LEYLA RASHID …unajua alichojibu Leyla?

on

ALHAMISI mchana Isha Mashauzi aliitwa Times FM kupitia kipindi cha
Mitikisiko ya Pwani ambapo kubwa aliloitiwa ni juu ya mpambano wake na malkia
Leyla Rashid wa Jahazi Modern Taarab.
Isha akatumia nafasi hiyo kujinadi na kueleza namna atakavyomfunika
Leyla Rashid.
Waimbaji hao wawili watapambana Jumamosi ya tarehe 22 mwezi huu ndani
ya ukumbi wa Dar Live huku wakisindikizwa na Jahazi Modern Taarab na Mashauzi
Classic.
Mwimbaji huyo, boss wa Mashauzi Classic akasema kitu cha kwanza
anachojivunia ni uwezo wake wa kuweza kusimama jukwaani kwa masaa matatu
mfululizo, kitu alichodai kuwa sio Leyla tu bali hakuna mwimbaji yeyote wa
taarab mwenye pumzi hizo.
“Nina uwezo wa kusima jukwaani kwa masaa matatu mfululizo, nikaimba na
kwa ubora ule ule, kwa hili ni mtihani mzito kwa Leyla, hana pumzi za kusimama
jukwaa moja na mimi,” alitamba Isha.
Mkali huyo akasema yeye ndiye malkia wa masauti matamu, ana sauti
zaidi ya 18 wakati Leyla ana sauti moja.
Mtangazaji wa Times FM anayehost kipindi hicho cha Mitikisiko ya
Pwani, Dida akawaahidi wasikilizaji kuwa Alhamisi ijayo Leyla atakuwa
kikaangoni live ili na yeye aweze kujibu mapigo ya Isha, halafu baadae wote
wawili (Isha na Leyla) watapewa fursa ya kupeana makavu uso kwa uso hapo hapo
Times FM kupitia Mitikisiko siku hiyo ya Alhamisi …siku mbili kabla ya mpambano
wao.
Leyla alipoulizwa na Saluti5 juu ya majigambo ya Isha, akasema kikazi
Isha ni mtoto mdogo kwake.
“Sina chochote ninachohofia kwa Isha Mashauzi. Isha ni wa juzi na bado
hajaiva, udhaifu wake naujua mimi, ataumbuka Dar Live,” alisema Leyla.
 Isha akiwa ndani ya studio za Times FM Alhamisi iliyopita
 Mtangazaji wa Times FM, Dida akitupia maswali yake ya uchokozi
 Isha akipiga mkwara mzito
Dida na Isha

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *