Habari

POGBA ASEMA IBRAHIMOVIC NI “KAKA YAKE”… amwagia sifa Jose Mourinho, asema anafurahia kuwa chini yake

on

STAA Paul Pogba amesema mkali
Zlatan Ibraimovic ni kama kaka yake kwani amesaidia kuurudi kwenye ubora wake.
“Ibraimovic  ni kama kaka mkubwa,” alisema Pogba
alipokiuwa akizungumza na kituo kimoja cha televisheni cha Ufaransa.

Lakini pia Pogba amemwagia sifa kocha Jose Mourinho akisema anafurahia kuwa chini
ya Mreno huyo.

“Jose ni bonge la kocha ni
jambo zuri kwangu. Nina mengi ya kujifunza kutoka kwake,” aliongeza nyota huyo
mwenye umri wa miaka 23.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *