Habari

PROFESA JAY AWAPASHA WASANII KWENYE MUZIKI HAKUNA NJIA YA MKATO YA MAFANIKIO

on

RAPA mkongwe, Joseph Haule “Profesa
Jay” amesema kuwa katika muziki hakuna njia ya mkato ambayo inaweza kuwafanya
wasanii wakapata mafanikio zaidi ya ubora wa tungo zao.
Jay alisema kuwa bahati mbaya
wasanii wengi hawajagundua hilo na sasa wamejikita zaidi kwenye kutafuta “kiki”
wakidhani kwamba zitawatoa kumbe ndio zinawaharibia zaidi.
“Ukiwafuatilia wasanii wa
muziki wa Kizazi Kipya, utagundua kuwa asilimia kubwa wanatumia kiki ambazo
sasa zinafunika hata nyimbo zao, ndio nimeona niwape ushauri kidogo,” alisema
Jay.

Rapa huyo alisema Singeli
imeshavuka mipaka kutoka uswahilini hadi kuenea mikoa yote nchini, hivyo
wasanii wake hawana budi kubadilika kwa kubuni vitu ambavyo vinakwenda na
wakati.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *