Habari

RAYVANNY: SIO MAPENZI TU, WASANII PIA TUTUNGE KUHUSU CHANGAMOTO ZA KIJAMII

on

MSANII Raymond “Rayvanny”
kutoka WCB amesema kuwa pamoja na kuimba mapenzi, wasanii hawana budi kutunga
nyimbo zinazogusa mambo mbalimbali ya kijamii, ikiwemo hali halisi ya maisha ya
uswahilini.
“Ukifuatilia wimbo wangu wa “Kwetu”
nimezungumzia hali halisi ya maisha ya uswahilini na jinsi vijana wa huko
wanavyofanya, ili ikiwezekana wasaidiwe,” alisema.
Rayvanny alisema kuwa uswahilini
kuna mambo mengi ambayo yanafanywa na vijana ikiemo uvutaji wa bangi na matukio
mengine yasiyofaa, ambayo ni vyema yakazungumziwa ili kupatiwa ufumbuzi.
Msani huyo alisema alichofanya
ni kufuata nyayo za bosi wake, Diamond Platnumz ambaye aliibuka na wimbo wa “Mbagala”
uliokuwa ukizungumzia maisha halisi ya uswahilini.

Rayvanny anashukuru kuona wimbo
wake huo umetazamwa mara mil. 4.3 kwenye Youtube, akisema hilo ni uthibitisho
wa jinsi gani alichokiimba kimewagusa wengi. 

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *