Habari

RIYAD MAHREZ AKIRI KUWINDWA NA ARSENAL

on

STRAIKA wa Leicester City, Riyad
Mahrez ameweka wazi kuwa Arsenal walijaribu kumsajili mwishoni mwa msimu
uliopita lakini Leicester City walizuia mpango huo.
Mahrez aliongeza kuwa mabingwa
hao watetezi hawakutaka kumwachia na hakuona sababu ya kulazimisha uhusiano huo
na ndio maana alibaki kwenye kikosi hicho cha Claudio Ranieri.

“Kulikuwa na mawasiliano na
Arsenal lakini Leicester bado walikuwa ghali sana, kwa upande wangu naona ni
wazo nzuri kubaki hapa,” alisema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *