Habari

RIYAMA ALLY AJIFAGILIA MWENYEWE KUHUSU KUZITENDEA HAKI FILAMU ZA KIBONGO

on

MSANII
machachari wa filamu, Riyama Ally amesema kuwa anajua kuitendea haki Bongomuvi
ndio maana amekuwa na jina kubwa kwa vile anaigiza kwa kufuata muswada na
maelekezo ya waongozaji wa filamu.
“Hiyo
ndio siri kubwa ambayo inanifanya nipendwe na watu wengi, kwasababu
ninazingatia na kuuvaa uhalisia kama inavyotakiwa kufuata maelekezo ya
waongozaji wa filamu,” alisema.
Msanii
huyo alisema huwa anabadilika kulingana na ujumbe wa filamu husika na hataki
kufanyakazi itakayokuja kukataliwa sokoni, ndio maana anajitahidi kuzitendea
haki filamu zote na kujizolea sifa tele kutoka kwa mashabiki ambao wamempachika
jina la “malkia wa uswazi.”

Alisema
kuwa jina hilo linatokana na jinsi anavyotumia vizuri misemo ya uswahilini
katika filamu na kuwa kivutio kikubwa kwa wale wanaofatilia Bongomuvi.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *