Habari

ROONEY AKIRI KUANZA MSIMU KWA KIWANGO KIBOVU MANCHESTER UNITED

on

WAYNE Rooney wa Manchester
amebainisha ukweli kuwa ameanza msimu kwa kiwango kisichowalidhisha wadau na
mashabiki wa klabu yake.
Lakini pamoja na kukiri hilo
Rooney amesema amepambana kwa ajili ya kurudisha kiwango chake na kuisaidia
timu kupata mafanikio msimu huu.
“Nimeanza msimu katika mwendo
usiowaridhishha wengi lakini ninapambana.”
“Nitahakikisha katika muda
mchache ujao nitarudi katika kile kiwango ambacho wengi wanakitaka hivyo ni
suala la kuendelea kuvumilia tu,” alisisitiza Rooney.
Nahodha huyo wa United
ambaye juzi ametimiza miaka 31 aliyazungumza haya muda mchache baada ya
kumalizika kwa mechi ya Ligi ndogo ya Ulaya dhidi ya Fenerbahce.

Rooney ambaye kwa sasa akiwa
na Man United amechezea mechi 4 akitokea benchi, amesisitiza kuwa yeye yupo
tayari wakati wowote akiitwa kucheza.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *