Habari

ROONEY ASEMA NI AIBU KUBWA KWA BIG SAM KUJIUZULU KUINOA ENGLAND NDANI YA SIKU 67 TU

on

NAHODHA wa timu ya Uingereza Wayne Rooney amesema moja kati ya aibu ambazo amewahi kushuhudia ni
kijiudhuru kwa kocha wa timu ya Taifa hilo, Sam Allyardyce maarufu kama “Big Sam.”
Akiongea na BBC Sport, Wayne
amesema kwamba hana mashaka kwamba kocha huyo ni moja ya watu maarufu na
muhimu lakini hatua yake ya kubwaga manyanga katika timu ya taifa ni jambo la
aibu.
Rooney amesema hatua hiyo ya kuacha kazi baada ya siku 67 tu ni jambo la aibu ambalo amesema haliwezi
kuisafisha England katika wakati mfupi tu.
“Hii ni aibu, huwezi kusema kwamba tumeshawahi kupata aibu nyingine kama hii katika soka,” amesema Rooney.
“Big Sam ni kocha mzuri sana. Sijui
nini kimetokea lakini pia sijui nani anawajibika moja kwa moja katika aibu hii,”
amesema.

Lakini Rooney amesema anajua
kwamba Uingereza ni nchi kubwa ambayo inaweza kumpata kocha mbadala wa Big Sam
katika mazingira yoyote yale. 

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *