Habari

SADIO MANE ASEMA ANAJIVUNIA KUMEZEWA MATE NA MANCHESTER UNITED

on

STAA wa Liverpool Sadio Mane
amesema kitendo cha kumezewa mate na Manchester United mwaka mmoja uliopita
kilimfanya ajijengee kujiamini katika kipindi cha misimu michache iliyopita.
Mane
anatajwa kuwa kati ya wachezaji tishio katika michuano ya Ligi Kuu na Man United inasemekana kummezea mate msimu uliopita.
“Kwa kuwa muwazi kuna klabu
nyingi ambazo zilikuwa zikimfuatilia kipindi hicho lakini sikuzipenda,”
alisema staa huyo.

“Sikufanya mazungumzo na
klabu yoyote kwa sababu nilikuwa nikitaka kucheza mahali hapa,” aliongeza
staa huyto.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *