Habari

TETEMEKO LA ARDHI KAGERA LAMWIBUA UPYA SAIDA KAROLI

on

TETEMEKO la ardhi lililotokea
hivi karibuni mkoa Kagera limemwibua msanii wa siku nyingi wa nyimbo za asili,
Saida Karoli ambaye sasa amekuja na wimbo unaohusu tetemeko hilo.
Saida alisikika kwa kinywa
chake akisema kuwa amekamilisha wimbo huo ingawa hakutaja jina lake na
kufafanua kuwa maafa yaliyosababishwa na tetemeko hilo ni makubwa hivyo hana
budi kutungia wimbo tukio hilo.
Msanii huyo aligusia hilo
alipokuwa akizungumzia hatua ya Diamond platnumz kuachia wimbo wa “Salome”
ambao yeye (Saida) aliwahi kuuimba mwanzoni mwa mwaka 2000 na kumfanya awe
matawi ya juu.

Saida alisema kuwa amefarijika
na kujihisi kuzaliwa upya baada ya kuona wimbo wake wa “Maria Salome” ukirudiwa
upya na supastaa wa sasa wa Bongofleva, Diamond Platnumz.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *