Habari

THEA AIOMBA JAMII ISIMPE KILA MSANII WA BONGO MUVI SIFA YA UHUNI

on

MWIGIZAJI
wa siku nyingi wa filamu nchini, Ndumbagwe Misayo “Thea” ameiomba jamii isiwaone
wasanii wote wa Bongomuvi ni wahuni kwa sababu tu ya wachache wenye tabia hiyo.
Alisema
kuwa ni kweli ndani ya Bongomuvi wapo baadhi ya wasanii ambao wamekuwa
wakiifanya fani hiyo ionekane ni ya kihuni na kumbe kuna watu wana heshima zao.
Thea
alisema kuwa Bongomuvi ni sawa na kazi nyingine za ofisini na kwamba hata huko
nako wapo baadhi ya watu ambao huharibu kazi kwa kufanya mambo yasiyofaa na
wanapaswa kukemewa.

“Maana
yangu ni kwamba watu wachache wasiifanye Bongomuvi ionekane ni ya wahuni bali
hao wanaoichafua wakemewe ili waache tabia hiyo na kurudi kwenye mstari,”
alisema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *