Habari

TIMUATIMUA KUWAKUMBA WACHEZAJI “MIZIGO” CHELSEA

on

MMILIKI wa Chelsea, Roman Abramovich
inasemekana amekerwa na mwenendo wa timu hiyo wa msimu huu wa Ligi na sasa
anataka kuuzwa wachezaji wengi na kusajiliwa chipukizi.
Abramovich kwa mara ya kwanza
tangu anunue timu hiyo ya Stanford Bridge msimu huu anashuhudia timu yake
ikiishia kuwa mtazamaji wa michuano ya Ulaya.
Hilo linamwumiza lakini anaumia
anapoona mwanzo unaotia shaka, timu imecheza mechi sita imeshinda tatu kwa
mbinde, sare moja na kushindwa miwili, haijaonyesha soka la kuvutia.
Kutokana na hilo, bilionea huyo
amemwagiza kocha Antonio Conte aangalie namna ya kuwapiga bei wachezaji wasio
na faida tena ili fedha za mauzo na fungu loingine atakalopewa atumie kwa
usajili.
Kocha huyo, Conte ameanza
katika hali ya kusuasua kama ilivyo kwa mtangulizi wake, Jose Mourinho msimu
uliopita.
Mmoja wa watu wa benchi la
ufundi amethibitisha kuwa Conte ndie anayepunguza presha ya bilionea huyo
akimtaka awe na subira kidogo wasubiri kuona vijana wake watafanya nini katika
miezi hii mitatu kabla ya usajili wa mwezi Januari.
Chelsea ilitumia pauni mil 115
kuwasajili wachezaji wanane kiangazi hiki, N’Golo Kante, Michy Batshuayi, David
Luiz na Marcos Alonso, lakini hawajaisaidia timu kupata ushindi uliotarajiwa.
Vipigo kutoka kwa Liverpool na
Chelsea ndivyo vilivyomtisha Abramovich ambaye amemwambia Conte aache baadhi ya
wachezaji ili kusajili walinzi wapya wa kati kusaidiana na nahodha John Terry
ambaye anaandamwa na majeruhi lakini pia kiungo na mshambuliaji mwingine mwenye
uwezo wa kufunga kumsaidia, Diego Costa.
Safu ya ulinzi imetibuka tangu
kuumia kwa Terry, Gary Cahill na Luiz wameshindwa kuelewana huku Cesar
Azpilicueta nae akishindwa kufanya vyema katika ulinzi wa pembeni kulia
alikohamishiwa baada ya kiwango cha Branislav Ivanovic kuwa chini mno msimu
huu.
Hofu ya kuondoka ipo kwa mlinzi
maarufu, Ivanovic aliyeshindwa kurejesha kiwango sawa na kiungo Cesc Fabregas,
wote wawili mikataba yao itamalizika mwishoni mwa msimu huu.
Wachezaji wanaowimndwa kwa sasa
na Chelsea ni mshambuliaji wa Atletico Madrid, Antoine Greizmann pamoja na Alvaro
Morata na Romelu Lukaku ambao Conte alijaribu kuwasajili kiangazi hiki bila
mafanikio.

Aidha, mlinzi chipukizi wa AS
Roma ya Italia, Antonio Rudiger mwenye miaka 23 amekuwa kwenye rada za Conte
anayepigania kuimarisha safu ya ulinzi.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *