Habari

TYSON FURY ASEMA ANATUMIA “PODA” ILI KUJILIWAZA NA “USAKARA”

on

BINGWA wa ndondi katika uzani
mzito duniani, Tyson Fury amesema amekuwa akitumia cocaine ili kumsaidia kukabiliana
na matatizo ya kiakili.
Bondia huyo wa Uingereza
amesema kuwa amekuwa akiugua ugonjwa wa akili kwa miaka kadhaa na hajafanya
mazoezi tangu mwezi Mei.
“Nimekuwa nje nikilewa,
Jumatatu hadi Ijumaa na Jumapili na kutumia cocaine,” Fury aliliambia jarida la
Rolling Stones.
Hatua hiyo inajiri siku mbili
baada ya Fury kudai katika mitandao ya kijamii kwamba amejiuzulu, kabla ya
kukutana na madai hayo saa tatu baadae akisema alikuwa akifanya utani.

Akizungumzia kuhusu masuala ya
afya yake, Fury aliongezea: “Siwezi kukabiliana na matatizo hayo na kitu
kinachonisaidia ni wakati ninapokunywa ili nitoe matatizo hayo akilini. 
Wanasema nina ugonjwa wa akili. Nahisi huzuni na ningependa mtu aniue kabla
sijajiua.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *