Habari

UMESIKIA HII? SAIDA KAROLI SASA HATAKI TENA KUIMBA NYIMBO ZA KIHAYA

on

MWIMBAJI
wa nyimbo za asili ya kabila la Kihaya, Saida Karoli amesema kuwa kwa sasa hawezi
kuimba nyimbo zake kwa lugha hiyo ya Kihaya tu kwa madai kwamba mashabiki wake
ni wa makabila mbalimbali.
“Sio
makabila tu bali nina mashabiki kutoka mataifa mbalimbali pia, hivyo siwezi
kuendelea kuimba kwa lugha yangu ya Kihaya, kwani kufanya hivyo ni kutaka
kupoteza mashabiki,” alisema Saida.
Msanii
huyo ambaye kwa sasa amejichimbia mkoani Mwanza akidai kwamba huko ndiko kwenye
soko kubwa la muziki wake, alisema ingawa wimbo “Maria Salome” ndio uliomtoa
lakini hivi sasa hana budi kuimba kwa kutumia vionjo tofauti.

Alisema,
hata Diamond aliyeurudia wimbo huo hakauimba kwa Kihaya lakini umepokewa vizuri
na kufafanua kuwa hiyo ni dalili tosha kwamba sio lazima aimbe kwa kutumia
lugha hiyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *