Habari

WASAMBAZAJI FILAMU INDIA WAFANYA MGOMO BARIDI “KUWAKATAA” WAPAKISTAN

on

WASAMBAZAJI wa kazi za sanaa
nchini India wameamua kutozingiza sokoni filamu zote za wasanii wa Bollywood
ambazo zimewashirikisha wasanii kutoka nchini Pakistan.
Uamuzi huo uliofikiwa na Indian
Motion Pistures Producers Association (IMPPA), umeshutumiwa vikali na wasanii
kutoka jimbo la Kashmir, Pakistan kwani utawafanya wayumbe kiuchumi.
Katika taarifa yao, wasanii hao
wamesema masuala ya kisiasa hayapaswi kuingizwa kwenye kazi kwa kuwa
wanaoathirika sio wanasiasa bali wasanii.

Mmoja wa wasanii hao, Kamal Hyder,
alisema kibaya zaidi ni kwamba filamu zao zimepigwa marufuku kuonyeshwa katika
kumbi za burudani na vituo vya televisheni nchini India.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *